| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073131R1 |
| Mô tả sản phẩm | E4.2S 3200 Ekip Dip LSIG 4p F HR |
| Tên dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 3200 Ampe |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 Vôn |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Mã khả năng cắt ngắn mạch | S |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại định mức (Icu) tại 400-415V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại định mức (Icu) tại 440V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại định mức (Icu) tại 500-525V AC | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại định mức (Icu) tại 690V AC | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 400-415V AC | 85 kA |
| Dòng chịu đựng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) trong 1 giây | 66 kA |
| Loại bộ bảo vệ (Release/Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Loại phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối cực | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện (với bảo trì định kỳ) | 7000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 510 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 371 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 70 kg |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.