| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA073123R1 |
| Mô tả thương mại | E4.2N 3200 Ekip Dip LSIG 4p WMP |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Dòng điện định mức (In) | 3200 Ampe |
| Số cực | 4 cực |
| Cấu hình phiên bản | Phần di động cho kiểu rút kéo (Withdrawable Moving Part) |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC (Xoay chiều) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC (Xoay chiều) |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | N (Normal - Bình thường) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) | 66 kA tại 440 V AC 66 kA tại 690 V AC |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | 66 kA tại 440 V AC (100% Icu) 66 kA tại 690 V AC (100% Icu) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Loại dòng điện | AC (Xoay chiều) |
| Độ bền cơ khí | 20.000 chu kỳ hoạt động |
| Độ bền điện | 7.000 chu kỳ hoạt động |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 551 mm x 425 mm x 383 mm |
| Khối lượng tịnh | 74 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.