| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073103R1 |
| Tên sản phẩm | E4.2V 2500 Ekip Dip LSIG 4p WMP |
| Mô tả danh mục | Máy cắt không khí SACE Emax 2 E4.2V 2500 4 cực với bộ bảo vệ điện tử Ekip/Dip-LSIG dòng định mức 2500A (Phần động) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 2500 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | AC 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Mã khả năng cắt ngắn mạch | V (Very High - Rất cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 415V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 415V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 440V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 690V | 100 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức (Icw) | 100 kA trong 1 giây |
| Bộ bảo vệ (Release) | Ekip Dip LSIG |
| Loại bộ bảo vệ | Điện tử (EL) |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Phiên bản máy cắt | WMP (Phần động cho máy cắt kiểu ngăn kéo - Withdrawable Moving Part) |
| Độ bền cơ khí | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 7000 chu kỳ |
| Chiều rộng sản phẩm | 551 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 425 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 383 mm |
| Trọng lượng tịnh | 74 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.