| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073102R1 |
| Tên sản phẩm | E4.2V 2500 Ekip Dip LSI 4p WMP |
| Mô tả chi tiết | Phần động máy cắt không khí SACE Emax2 E4.2V 2500 4 cực với rơ le điện tử Ekip/Dip-LSI In=2500A |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 2500 A |
| Điện áp định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch (Performance Level) | V (Very High - Rất cao) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 415V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 415V | 150 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) trong 1 giây | 100 kA |
| Loại rơ le bảo vệ (Release Type) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Kiểu lắp đặt | Withdrawable (Kiểu rút kéo - Chỉ bao gồm phần động) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 7000 chu kỳ |
| Kích thước sản phẩm (Rộng) | 551 mm |
| Kích thước sản phẩm (Cao) | 425 mm |
| Kích thước sản phẩm (Sâu) | 383 mm |
| Trọng lượng tịnh | 74 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.