| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073101R1 |
| Mô tả sản phẩm (Catalog Description) | E4.2V 2500 Ekip Touch LSIG 4p F HR |
| Dòng sản phẩm | Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 4 Cực (4P) |
| Dòng điện định mức (In) | 2500 Ampe |
| Điện áp định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ dòng ngắn mạch (Performance Level) | V |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 415V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 440V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 690V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | 100% Icu |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit/Release) | Ekip Touch LSIG |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Loại lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối cực | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ khí | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 7000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 551 mm x 371 mm x 270 mm |
| Trọng lượng tịnh | 70 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.