| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073063R1 |
| Mô tả sản phẩm | E2.2H 2500 Ekip Dip LSIG 4p WMP |
| Dòng điện định mức (In) | 2500 Ampe |
| Số cực | 4 cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 415V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690V | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế định mức (Ics) | 100% Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 85 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất cắt ngắn mạch | H (High - Cao) |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Loại thiết bị | Phần động cho máy cắt kiểu ngăn kéo (Withdrawable Moving Part) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Chiều rộng | 407 mm |
| Chiều cao | 425 mm |
| Chiều sâu | 383 mm |
| Trọng lượng tịnh | 55 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.