| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073053R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | E2.2S 2500 Ekip Dip LSIG 4p WMP |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 2500 A |
| Số cực | 4 Cực |
| Phiên bản | Phần di động cho máy cắt rút kéo (Withdrawable Moving Part - WMP) |
| Điện áp định mức ($U_r$) | 690 V |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Tần số định mức ($f$) | 50 / 60 Hz |
| Mã khả năng cắt ngắn mạch (Performance Level) | S |
| Dòng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 440 V AC | 85 kA |
| Dòng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 690 V AC | 66 kA |
| Dòng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) | 100% dòng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn ($I_{cw}$) - 1 giây | 66 kA |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Loại bộ bảo vệ | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Độ bền cơ học | 25,000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện (tại 440 V) | 10,000 chu kỳ (30 chu kỳ/giờ) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.