| Thông số / Đặc tính | Giá trị / Mô tả |
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073051R1 |
| Mô tả sản phẩm | E2.2S 2500 Ekip Dip LI 4p F F |
| Tên dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-2 |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 2500 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Mức độ hiệu suất ngắn mạch | S |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 415V - 440V | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 415V - 440V | 85 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch ngắn hạn (Icw) trong 1 giây | 66 kA |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Chức năng bảo vệ | LI (Bảo vệ quá tải và Bảo vệ ngắn mạch tức thời) |
| Phiên bản thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối cực | Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ khí | 25,000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 10,000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 366 mm |
| Kích thước (Cao) | 371 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 53 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.