| Thông số | Giá trị |
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073043R1 |
| Tên sản phẩm | E2.2N 2500 Ekip Dip LSIG 4p WMP |
| Mô tả chi tiết | Máy cắt không khí SACE Emax 2, Khung vỏ E2.2, Dòng cắt N, Dòng định mức 2500A, 4 cực, Dạng rút kéo (phần động), Rơ le điện tử Ekip Dip LSIG |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 2500 Ampe |
| Điện áp định mức ($U_r$) | 690 Vôn |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Số cực | 4 Cực |
| Kiểu thiết bị | Phần động của máy cắt dạng rút kéo (Withdrawable Moving Part - WMP) |
| Mã khả năng cắt ngắn mạch | N |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 440V AC | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) tại 440V AC | 66 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn ($I_{cw}$) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Loại Rơ le bảo vệ (Release/Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ quá tải (L), Bảo vệ ngắn mạch có thời gian trễ (S), Bảo vệ ngắn mạch tức thời (I), Bảo vệ chạm đất (G) |
| Độ bền cơ khí | 25000 chu kỳ (60 chu kỳ mỗi giờ) |
| Độ bền điện | 10000 chu kỳ (30 chu kỳ mỗi giờ) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 407 mm x 425 mm x 383 mm |
| Khối lượng tịnh | 55 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.