| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073042R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | E2.2N 2500 Ekip Dip LSI 4p WMP |
| Mô tả chi tiết | Phần di động cho máy cắt SACE Emax2 E2.2N 2500 4 cực, Dòng định mức 2500A, Trang bị bộ bảo vệ điện tử Ekip Dip LSI, Tiếp điểm phụ 4 tiếp điểm đóng/mở (4 Aux) |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 2500 A |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Tần số định mức ($f$) | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 4 Cực |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức ($I_{cu}$) |
66 kA tại 220...440 V AC 66 kA tại 500...525 V AC 66 kA tại 690 V AC |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) |
66 kA tại 220...440 V AC 66 kA tại 500...525 V AC 66 kA tại 690 V AC |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn ($I_{cw}$) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | N (Normal - Mức bình thường) |
| Loại bộ bảo vệ (Release) | Ekip Dip LSI (Bảo vệ Quá tải L, Ngắn mạch có thời gian trễ S, Ngắn mạch tức thời I) |
| Loại bộ bảo vệ | Điện tử (EL) |
| Phiên bản thiết bị | WMP (Withdrawable Moving Part - Phần di động kiểu rút kéo) |
| Kích thước (Dòng phụ) | E2.2 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Độ bền cơ học | 25.000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 10.000 chu kỳ (30 chu kỳ/giờ) |
| Khối lượng tịnh | 55 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.