| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073031R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | E2.2H 2000 Ekip Dip LI 4p WMP |
| Mô tả chi tiết | Phần di động cho máy cắt không khí SACE Emax2 E2.2H 2000 4 cực với rơ le điện tử Ekip/Dip-LI dòng định mức 2000A (Withdrawable Moving Part) |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Kiểu lắp đặt | Kiểu rút kéo (Withdrawable) - Chỉ bao gồm phần thân máy di động |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 2000 A |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | H (High) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức ($I_{cu}$) tại 415V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức ($I_{cu}$) tại 440V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức ($I_{cu}$) tại 690V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) tại 415V AC | 100 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn ($I_{cw}$) | 85 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Release / Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Loại bảo vệ | EL (Điện tử) - Quá tải (L) và Ngắn mạch tức thời (I) |
| Độ bền cơ học | 25,000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 12,000 chu kỳ (30 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 407 mm x 425 mm x 383 mm |
| Khối lượng tịnh | 55 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.