| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA073023R1 |
| Mô tả danh mục | E2.2S 2000 Ekip Dip LSIG 4p WMP |
| Tên sản phẩm | Máy cắt không khí SACE Emax 2 (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn tham chiếu | IEC 60947 |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 2000 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 415V | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440V | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690V | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | 100% Icu (85 kA tại 440V) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch ngắn hạn định mức (Icw) | 66 kA (trong thời gian 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | S |
| Bộ bảo vệ (Release / Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Loại bộ bảo vệ | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải - Ngắn mạch có trễ - Ngắn mạch tức thời - Chạm đất) |
| Phiên bản thiết bị | Phần di động cho kiểu lắp ngăn kéo (Withdrawable Moving Part - WMP) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 10000 chu kỳ |
| Khối lượng tịnh | 55 kg |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 407 mm x 425 mm x 383 mm |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.