| Thông số / Đặc điểm | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072982R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | E2.2S 1600 Ekip Dip LSI 4p WMP |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Tên sản phẩm | Air Circuit Breaker (Máy cắt không khí) |
| Số cực | 4 |
| Dòng điện định mức (In) | 1600 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | AC 1000 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | S |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 400/415V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 100% khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại phiên bản | Withdrawable (Kiểu rút kéo - Phần di động) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 12000 chu kỳ (30 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước khung (Sub-type) | E2.2 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.