| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072981R1 |
| Mô tả danh mục | E2.2S 1600 Ekip Dip LI 4p F HR |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 1600 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V (Điện xoay chiều) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Mức độ hiệu suất ngắn mạch | S |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại định mức (Icu) tại 415V - 440V | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại định mức (Icu) tại 690V | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế định mức (Ics) tại 415V - 440V | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế định mức (Ics) tại 690V | 66 kA |
| Dòng ngắn mạch chịu đựng trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Loại bộ bảo vệ (Release) | Ekip Dip LI |
| Chức năng bảo vệ | LI (Bảo vệ quá tải và Bảo vệ ngắn mạch tức thời) |
| Loại phiên bản | Cố định (Fixed) |
| Kiểu kết nối cầu đấu | Phía sau nằm ngang (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 12000 chu kỳ (30 chu kỳ/giờ) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Kích thước (Rộng) | 366 mm |
| Kích thước (Cao) | 371 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 53 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.