| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072973R1 |
| Tên sản phẩm | E2.2N 1600 Ekip Dip LSIG 4p WMP |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (ACB) |
| Mô tả ngắn | Phần động máy cắt E2.2N dòng 1600A, 4 cực, chỉnh định Ekip Dip LSIG, kiểu rút kéo |
| Dòng điện định mức (In) | 1600 A |
| Số cực | 4 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 440V AC | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 440V AC | 66 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong 1 giây (Icw) | 66 kA |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | N |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | Quá tải (L), Ngắn mạch có thời gian trễ (S), Ngắn mạch tức thời (I), Chạm đất (G) |
| Phiên bản thiết bị | Rút kéo (Withdrawable Moving Part - WMP) |
| Độ bền cơ khí | 25.000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 12.000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 407 mm x 425 mm x 383 mm |
| Trọng lượng tịnh | 55 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.