| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072951R1 |
| Mô tả trên danh mục (Catalog Description) | E2.2H 1250 Ekip Dip LI 4p WMP |
| Dòng sản phẩm (Product Main Type) | SACE Emax 2 |
| Tên sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Dòng điện định mức (In) | 1250 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | AC 1000 V |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 4 Cực |
| Phiên bản thiết bị | Di động / Rút kéo được (Withdrawable - WMP) |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế định mức (Ics) | 100 kA (tại điện áp 220...440 V AC) 85 kA (tại điện áp 500...525 V AC) 85 kA (tại điện áp 690 V AC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) | 100 kA (tại điện áp 220...440 V AC) 85 kA (tại điện áp 500...525 V AC) 85 kA (tại điện áp 690 V AC) |
| Dòng ngắn mạch chịu đựng trong thời gian ngắn định mức (Icw) | 85 kA (trong 1 giây) |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | H |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Loại bảo vệ | LI (Quá tải và Ngắn mạch tức thời) |
| Độ bền cơ học | 25000 chu kỳ (60 chu kỳ mỗi giờ) |
| Độ bền điện | 12000 chu kỳ (30 chu kỳ mỗi giờ) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.