| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072932R1 |
| Mô tả sản phẩm | E2.2N 1250 Ekip Dip LSI 4p WMP |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm chính | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Kiểu lắp đặt | Phần động của máy cắt kiểu rút kéo (Withdrawable Moving Part) |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 1250 Ampe |
| Dòng điện liên tục định mức (Iu) | 1250 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Volt AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 440V AC | 66 kA (100% Icu) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) trong 1 giây | 66 kA |
| Cấp độ năng lực chịu ngắn mạch | N |
| Bộ bảo vệ (Release) | Ekip Dip LSI |
| Loại bảo vệ | EL (Electronic LSI - Quá tải, Ngắn mạch có trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Độ bền cơ khí | 25000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 15000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 407 mm |
| Kích thước (Cao) | 425 mm |
| Kích thước (Sâu) | 383 mm |
| Khối lượng tịnh | 55 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.