| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072921R1 |
| Tên mô tả sản phẩm | E2.2H 1000 Ekip Dip LSig 4p WMP |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker - ACB) |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Kích thước khung (Frame size) | E2.2 |
| Dòng điện định mức (In) | 1000 A |
| Số cực | 4 Cực |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế (Icu) tại 440V | 100 kA |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | H (High breaking capacity) |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 85 kA (trong 1 giây) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) | 100 % (tương đương 100 kA tại 440V) |
| Bộ bảo vệ (Relay/Trip Unit) | Ekip Dip LSig |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có trễ), i (Ngắn mạch tức thời), g (Chạm đất) |
| Phiên bản thiết bị | WMP (Withdrawable Moving Part - Phần di động của máy cắt kiểu ngăn kéo) |
| Độ bền cơ học (Mechanical Life) | 25000 chu kỳ |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Vị trí cực trung tính | Bên phải (Right) |
| Khối lượng tịnh | 55 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.