| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072913R1 |
| Mô tả sản phẩm | E2.2S 1000 Ekip Dip LSIG 4p WMP |
| Mã EAN | 8015644767637 |
| Dòng điện định mức (In) | 1000 Ampe |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 Vôn |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Vôn xoay chiều (AC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn xoay chiều (AC) |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Số cực | 4 cực |
| Phiên bản máy cắt | WMP - Phần di động cho máy cắt kiểu rút kéo (Withdrawable Moving Part) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | S (Standard - Tiêu chuẩn) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 415 Vôn AC | 85 kA (Kilo Ampe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440 Vôn AC | 85 kA (Kilo Ampe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690 Vôn AC | 66 kA (Kilo Ampe) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 100% của Icu |
| Dòng ngắn mạch chịu đựng trong thời gian ngắn định mức (Icw) - 1 giây | 66 kA (Kilo Ampe) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ (LSIG) | Quá tải (L), Ngắn mạch có thời gian trễ (S), Ngắn mạch tức thời (I), Chạm đất (G) |
| Loại dòng điện | Xoay chiều (AC) |
| Độ bền cơ học | 25,000 chu kỳ |
| Độ bền điện (Ue < 440 V) | 15,000 chu kỳ |
| Kích thước tịnh (Rộng) | 407 mm |
| Kích thước tịnh (Cao) | 425 mm |
| Kích thước tịnh (Sâu) | 383 mm |
| Trọng lượng tịnh | 55 kg |
| Vị trí tiếp điểm phụ | 4 tiếp điểm phụ (Mở - Đóng) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.