| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072903R1 |
| Tên sản phẩm | E2.2N 1000 Ekip Dip LSIG 4p WMP |
| Mô tả ngắn | Máy cắt không khí (ACB) Emax 2, phần di động (Moving Part) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-2 |
| Dòng định mức (In) | 1000 A |
| Số cực | 4 cực |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp làm việc định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 415-440V | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 690V | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) | 100% Icu (66 kA) |
| Dòng ngắn mạch chịu đựng trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kA (1 giây) |
| Cấp độ dòng ngắn mạch (Performance Level) | N |
| Loại rơ le bảo vệ (Release) | Ekip Dip LSIG (Điện tử) |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có thời gian trễ), I (Ngắn mạch tức thời), G (Chạm đất) |
| Phiên bản | WMP (Withdrawable Moving Part - Kiểu rút kéo, phần di động) |
| Độ bền cơ khí | 25000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 15000 chu kỳ (30 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 407 mm x 425 mm x 383 mm |
| Trọng lượng tịnh | 55 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.