| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072883R1 |
| Tên sản phẩm | E2.2S 800 Ekip Dip LSIG 4p WMP |
| Mô tả chi tiết | Phần di động cho máy cắt không khí SACE Emax2 E2.2S 800 4 cực với rơ le điện tử AC Ekip/Dip-LSIG In=800A |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực (Number of Poles) | 4 cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 800 A |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ khả năng cắt ngắn mạch | S |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức ($I_{cu}$) | 85 kA tại 220...440 V AC 66 kA tại 500...690 V AC |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) | 85 kA tại 220...440 V AC 66 kA tại 500...690 V AC |
| Dòng chịu đựng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức ($I_{cw}$) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Loại Rơ le (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | L - Quá tải S - Ngắn mạch có thời gian trễ I - Ngắn mạch tức thời G - Chạm đất |
| Phiên bản máy cắt | WMP (Withdrawable Moving Part - Phần di động kiểu rút kéo) |
| Độ bền cơ học | 25.000 chu kỳ (tần suất 60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 20.000 chu kỳ (tần suất 30 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 407 mm x 425 mm x 383 mm |
| Khối lượng tịnh | 55 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.