| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072881R1 |
| Mô tả sản phẩm | E2.2S 800 Ekip Dip LI 4p WMP |
| Loại sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Mô tả chi tiết | Phần di động của máy cắt không khí SACE Emax2 E2.2S 800A 4 cực với rơ le điện tử Ekip/Dip-LI, có kèm 4 tiếp điểm phụ, trạng thái đóng-mở |
| Dòng điện định mức (In) | 800 A |
| Số cực | 4 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | S |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 415V | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440V | 85 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 100% Icu (85 kA tại 415V/440V) |
| Dòng chịu ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ quá tải (L) và Bảo vệ ngắn mạch tức thời (I) |
| Loại thiết bị | Phần di động (Moving Part) dùng cho kiểu lắp đặt rút kéo (Withdrawable) |
| Độ bền cơ khí | 25.000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 15.000 chu kỳ (30 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 407 mm x 425 mm x 383 mm |
| Khối lượng tịnh | 55 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.