| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072873R1 |
| Tên sản phẩm | E2.2N 800 Ekip Dip LSIG 4p WMP |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Mô tả chi tiết | Phần di động cho máy cắt (Moving Part for Withdrawable) |
| Dòng điện định mức (In) | 800 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 4 cực |
| Phiên bản | WMP (Loại di động cho lắp đặt kiểu ngăn kéo) |
| Bộ bảo vệ (Release) | Ekip Dip LSIG |
| Loại bộ bảo vệ | Điện tử (Electronic) |
| Cấp độ dòng ngắn mạch (Performance Level) | N |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 400V AC | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 400V AC | 66 kA (100% Icu) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kA trong 1 giây |
| Độ bền cơ học | 25.000 chu kỳ |
| Độ bền điện (Ue <= 440 V) | 15.000 chu kỳ |
| Tổn hao công suất | 72 W |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 407 mm x 425 mm x 383 mm |
| Khối lượng tịnh | 55 kg (xấp xỉ) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.