| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Diễn giải |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072871R1 |
| Mô tả trên danh mục | E2.2N 800 Ekip Dip LI 4p WMP |
| Mô tả chi tiết | Phần di động cho máy cắt không khí SACE Emax2 E2.2N 800 4 cực với rơ le điện tử Ekip/Dip-LI dòng định mức 800A |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Dòng điện định mức (In) | 800 Ampe |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 Vôn |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | AC 1000 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Số cực | 4 Cực |
| Phiên bản thiết bị | Phần di động của máy cắt loại ngăn kéo (Withdrawable Moving Part) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | N |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | 66 kA (tại điện áp 220V...440V AC) 66 kA (tại điện áp 500V...690V AC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại định mức (Icu) | 66 kA (tại điện áp 220V...440V AC) 66 kA (tại điện áp 500V...690V AC) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 66 kA (trong 1 giây) |
| Loại rơ le bảo vệ (Release) | Ekip Dip LI |
| Loại bảo vệ ngắn mạch | LI (Bảo vệ quá tải lâu dài L và bảo vệ ngắn mạch tức thời I) |
| Độ bền cơ học | 25.000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Loại dòng điện | AC (Xoay chiều) |
| Chiều rộng sản phẩm | 407 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 425 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 383 mm |
| Trọng lượng tịnh | 55 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.