| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072863R1 |
| Tên sản phẩm | E1.2N 1600 Ekip Dip LSIG 4p WMP |
| Mô tả sản phẩm | Phần động máy cắt không khí Emax 2 E1.2N 1600A 4 cực, Chip Ekip Dip LSIG |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 1600 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp vận hành định mức (Ue) | 690 V AC |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 440V AC | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 690V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) | 100% Icu (50 kA tại 690V, 66 kA tại 440V) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong 1 giây (Icw) | 50 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong 3 giây (Icw) | 30 kA |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | N |
| Loại bộ bảo vệ (Release) | Ekip Dip LSIG |
| Loại bảo vệ | EL (Electronic - Điện tử) |
| Phiên bản | WMP (Withdrawable Moving Part - Phần động loại rút kéo) |
| Tiêu chuẩn | IEC |
| Độ bền cơ khí | 20,000 chu kỳ |
| Tần số đóng cắt điện | 30 chu kỳ mỗi giờ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 348 mm x 363.5 mm x 271 mm |
| Trọng lượng tịnh | 20 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.