| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072861R1 |
| Mô tả ngắn (Catalog Description) | E1.2N 1600 Ekip Dip LI 4p WMP |
| Tên sản phẩm | SACE Emax 2 - Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Dòng định mức (In) | 1600 A |
| Số cực (Number of Poles) | 4 cực (4P) |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Tần số định mức (f) | 50 / 60 Hz |
| Mức độ dòng ngắn mạch (Performance Level) | N |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 415V AC | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 415V AC | 66 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 50 kA (trong 1 giây) |
| Loại rơ le bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Loại rơ le | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | LI (Bảo vệ quá tải L và ngắn mạch tức thời I) |
| Phiên bản (Version) | WMP - Withdrawable Moving Part (Kiểu rút kéo - Phần động) |
| Tiêu chuẩn | IEC |
| Độ bền cơ học (Mechanical Durability) | 20000 chu kỳ |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.