| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA072853R1 |
| Mô tả thương mại | E1.2C 1600 Ekip Dip LSIG 4p WMP |
| Tên dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm chính | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Kiểu lắp đặt | Phần di động cho loại rút kéo (Withdrawable Moving Part) |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 1600 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | C |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 440V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 500V AC | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 415V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 690V AC | 42 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Loại bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 8000 chu kỳ |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Khối lượng tịnh | 20 kg |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 348 mm x 363.5 mm x 271 mm |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.