| Thông số / Đặc tính | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072852R1 |
| Tên sản phẩm | E1.2C 1600 Ekip Dip LSI 4p WMP |
| Mô tả danh mục | Phần di động của máy cắt không khí kiểu rút kéo E1.2C dòng định mức 1600A, 4 cực, rơ le điện tử Ekip Dip LSI |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 1600 Ampe |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 Vôn |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Vôn AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | C |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 400V/415V/440V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 500V/525V AC | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690V AC | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 400V/415V/440V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) tại 500V/525V/690V AC | 42 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức (Icw) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Loại rơ le bảo vệ (Release) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại thiết bị (Phiên bản) | WMP (Phần di động cho máy cắt kiểu rút kéo) |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ |
| Khối lượng tịnh (chỉ phần di động) | 20 kg |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 348 mm x 363.5 mm x 271 mm |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.