| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072841R1 |
| Mô tả danh mục | E1.2B 1600 Ekip Dip LI 4p F F |
| Tên sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker - ACB) Emax 2 |
| Dòng sản phẩm | Emax 2 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 1600 A |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Tần số định mức ($f$) | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 440 V AC | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) tại 690 V AC | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) | 42 kA (100% Icu) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn định mức ($I_{cw}$) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | B |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Loại bộ bảo vệ | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | LI (Quá tải L và Ngắn mạch tức thời I) |
| Kiểu lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối cực | Đầu cực phía trước (Front) |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440 V) | 8.000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 280 mm |
| Kích thước (Cao) | 296 mm |
| Kích thước (Sâu) | 183 mm |
| Khối lượng tịnh | 16 kg (xấp xỉ) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.