| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072823R1 |
| Tên sản phẩm | E1.2N 1250 Ekip Dip LSIG 4p WMP |
| Mô tả ngắn | Máy cắt không khí SACE Emax 2, phần động (Moving Part), 4 cực |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 1250 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 415V AC | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại (Icu) tại 690V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế (Ics) tại 415V AC | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế (Ics) tại 690V AC | 50 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 50 kA (trong 1 giây) / 30 kA (trong 3 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | N |
| Bộ bảo vệ (Release) | Ekip Dip LSIG |
| Loại bộ bảo vệ | Điện tử (EL) |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Phiên bản | W (Withdrawable - Kiểu rút kéo) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện (Ue < 440 V) | 8000 chu kỳ |
| Độ bền điện (Ue 500 - 690 V) | 6500 chu kỳ |
| Công suất tiêu hao | 244 W |
| Kích thước (Rộng) | 348 mm |
| Kích thước (Cao) | 363.5 mm |
| Kích thước (Sâu) | 271 mm |
| Trọng lượng tịnh | 20 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.