| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072822R1 |
| Mô tả sản phẩm | E1.2N 1250 Ekip Dip LSI 4p WMP |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Dòng điện định mức (In) | 1250 A |
| Số cực | 4 cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 440V AC | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) | 100% Icu |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 50 kA (trong 1 giây) |
| Loại bộ bảo vệ (Release Type) | Ekip Dip LSI (Điện tử) |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Phiên bản thiết bị | WMP (Phần động cho máy cắt kiểu rút kéo - Withdrawable Moving Part) |
| Độ bền cơ học | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440V) | 8000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 348 mm x 363.5 mm x 271 mm |
| Trọng lượng tịnh (Net Weight) | 20 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.