| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA072813R1 |
| Mô tả trên Catalog | E1.2C 1250 Ekip Dip LSIG 4p WMP |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 - Máy cắt không khí (ACB) |
| Loại dòng điện | AC (Xoay chiều) |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 1250 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 Vôn AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Vôn |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | C |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) | 50 kA tại 440 Vôn AC 42 kA tại 690 Vôn AC |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 50 kA tại 440 Vôn AC 42 kA tại 690 Vôn AC |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG (Bảo vệ: Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Loại thiết bị (Phiên bản) | WMP - Withdrawable Moving Part (Phần di động kiểu rút kéo) |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tuổi thọ điện) | 8.000 chu kỳ (tại điện áp dưới 440 Vôn) |
| Kích thước tịnh (Rộng) | 348 mm |
| Kích thước tịnh (Cao) | 271 mm |
| Kích thước tịnh (Sâu) | 278 mm |
| Trọng lượng tịnh | 20 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.