| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072783R1 |
| Mô tả sản phẩm | E1.2N 1000 Ekip Dip LSIG 4p WMP |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại thiết bị | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker - ACB) |
| Kiểu lắp đặt | Withdrawable (Phần động - WMP) |
| Số cực (Poles) | 4 cực (4P) |
| Dòng định mức (In) | 1000 A |
| Điện áp làm việc định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế (Ics) | 50 kA (tại 690 V AC) / 66 kA (tại 440 V AC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) | 50 kA (tại 690 V AC) / 66 kA (tại 440 V AC) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch ngắn hạn (Icw) | 50 kA (trong 1 giây) |
| Cấp độ cắt ngắn mạch (Performance Level) | N |
| Bộ bảo vệ (Release / Trip Unit) | Ekip Dip LSIG (Điện tử) |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Độ bền cơ khí | 20.000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 8.000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 348 mm x 363.5 mm x 271 mm |
| Khối lượng tịnh (Net Weight) | 20 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.