| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072772R1 |
| Mô tả danh mục | E1.2C 1000 Ekip Dip LSI 4p WMP |
| Mô tả chi tiết | Phần di động cho máy cắt không khí SACE Emax2 E1.2C 1000 4 cực với rơ le điện tử AC Ekip/Dip-LSI R 1000, được trang bị: 4 tiếp điểm phụ và máy cắt ở vị trí Mở-Đóng |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 1000 A |
| Số cực | 4 cực |
| Điện áp định mức ($U_r$) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Tần số định mức ($f$) | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức ($I_{cu}$) | 50 kA tại 415 V AC 50 kA tại 440 V AC 42 kA tại 500 V AC 42 kA tại 525 V AC 42 kA tại 690 V AC |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức ($I_{cs}$) | 50 kA tại 220...440 V AC 42 kA tại 500...690 V AC |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn ($I_{cw}$) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | C |
| Loại rơ le bảo vệ (Release) | Ekip Dip LSI |
| Loại bảo vệ ngắn mạch | ELSI (Bảo vệ quá tải, bảo vệ ngắn mạch có thời gian trễ, bảo vệ ngắn mạch tức thời) |
| Kiểu thiết bị (Version) | WMP (Phần di động của máy cắt kiểu kéo ra/đẩy vào) |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ (với bảo trì định kỳ) 60 chu kỳ mỗi giờ |
| Độ bền điện | 8.000 chu kỳ 30 chu kỳ mỗi giờ |
| Kích thước sản phẩm (Rộng x Cao x Sâu) | 348 mm x 363.5 mm x 271 mm |
| Khối lượng tịnh | 20 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.