| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072771R1 |
| Mô tả danh mục (Catalog Description) | E1.2C 1000 Ekip Dip LI 4p F F |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Tên sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-2 |
| Số cực | 4 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 1000 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | C |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 415 V AC | 50 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 415 V AC | 50 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch ngắn hạn (Icw) trong 1 giây | 42 kA |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải) - I (Ngắn mạch tức thời) |
| Loại thiết bị | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối cực | Mặt trước (Front) |
| Độ bền cơ khí | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện (tại 440 V) | 8000 chu kỳ |
| Kích thước chiều rộng | 280 mm |
| Kích thước chiều cao | 296 mm |
| Kích thước chiều sâu | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 16 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.