| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072762R1 |
| Mô tả danh mục | E1.2B 1000 Ekip Dip LSI 4p WMP |
| Tên sản phẩm | ABB Emax 2 - Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Dòng điện định mức (In) | 1000 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 4 Cực |
| Phiên bản thiết bị | Phần di động cho loại rút kéo (Withdrawable Moving Part - WMP) |
| Mức độ dòng ngắn mạch (Performance Level) | B |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 415V | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 415V | 42 kA (100% Icu) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Độ bền cơ khí | 20,000 chu kỳ đóng cắt |
| Độ bền điện (tại 440V) | 8,000 chu kỳ đóng cắt |
| Chiều rộng sản phẩm | 348 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 363.5 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 271 mm |
| Trọng lượng tịnh | 20 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.