| Thông số | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA072733R1 |
| Mã thương mại toàn cầu (GTIN/EAN) | 8015644765839 |
| Tên hiển thị danh mục | E1.2C 800 Ekip Dip LSIG 4p WMP |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 800 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | AC 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | C |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) |
50 kA tại 220...440 V AC 42 kA tại 500...690 V AC |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) |
50 kA tại 220...440 V AC 42 kA tại 500...690 V AC |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Bộ nhả bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ |
L (Quá tải) S (Ngắn mạch có thời gian trễ) I (Ngắn mạch tức thời) G (Chạm đất) |
| Kiểu thiết kế (Phiên bản) | Phần động kiểu rút kéo (Withdrawable Moving Part - WMP) |
| Độ bền cơ học | 20,000 chu kỳ |
| Độ bền điện |
8,000 chu kỳ (với điện áp dưới 440 V) 8,000 chu kỳ (với điện áp từ 500 đến 690 V) |
| Chiều rộng sản phẩm | 348 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 303 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 271 mm |
| Trọng lượng tịnh | 20 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.