| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm | 1SDA072703R1 |
| Tên sản phẩm | E1.2N 630 Ekip Dip LSIG 4p WMP |
| Mô tả chi tiết | Máy cắt không khí SACE Emax 2 E1.2N dòng định mức 630A, 4 cực, phần động (Withdrawable Moving Part), rơ le điện tử Ekip Dip LSIG |
| Dòng điện định mức (In) | 630 A |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 4 Cực |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) tại 400V AC | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) tại 400V AC | 66 kA |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch ngắn hạn (Icw) trong 1 giây | 50 kA |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | N |
| Loại rơ le bảo vệ (Release) | Ekip Dip LSIG |
| Loại rơ le | Điện tử (EL) |
| Chức năng bảo vệ | Quá tải (L), Ngắn mạch có thời gian trễ (S), Ngắn mạch tức thời (I), Chạm đất (G) |
| Phiên bản thiết bị | Phần động (Withdrawable Moving Part) |
| Độ bền cơ khí | 20000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 8000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 348 mm |
| Kích thước (Cao) | 363.5 mm |
| Kích thước (Sâu) | 271 mm |
| Khối lượng tịnh | 20 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.