| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072702R1 |
| Tên sản phẩm | E1.2N 630 Ekip Dip LSI 4p WMP |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker - ACB) |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực (Number of Poles) | 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 630 Ampe |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Cấp độ dòng cắt ngắn mạch (Performance Level) | N |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn định mức (Icu) tại 415V AC | 66 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 415V AC | 66 kiloAmpe |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) - 1 giây | 42 kiloAmpe |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Phiên bản thiết bị | WMP (Withdrawable Moving Part - Phần di động kiểu rút kéo) |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ |
| Khối lượng tịnh | 20 kg |
| Kích thước khung (Frame Size) | E1.2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.