| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072701R1 |
| Mô tả sản phẩm | E1.2N 630 Ekip Dip LI 4p F F |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker - ACB) |
| Dòng sản phẩm | Emax 2 |
| Dòng điện định mức (In) | 630 Ampe |
| Số cực | 4 Cực |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 415V | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440V | 66 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 415V | 66 kA (100% Icu) |
| Dòng ngắn mạch chịu đựng trong thời gian ngắn (Icw) | 42 kA trong 1 giây |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | N (66 kA) |
| Bộ bảo vệ (Relay điện tử) | Ekip Dip LI |
| Chức năng bảo vệ | Bảo vệ quá tải (L) và Bảo vệ ngắn mạch tức thời (I) |
| Loại phiên bản | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối | Đấu nối phía trước (Front Terminals) |
| Độ bền cơ khí | 20.000 chu kỳ |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Kích thước khung vỏ | E1.2 |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 280 mm x 296 mm x 183 mm |
| Khối lượng tịnh | 16 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.