| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072681R1 |
| Tên sản phẩm (Catalog Description) | E1.2B 630 Ekip Dip LI 4p WMP |
| Mô tả ngắn | Máy cắt không khí SACE Emax 2, Phần di động (WMP), 4 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 630 A |
| Số cực | 4 Cực |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ dòng ngắn mạch | B |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 415V | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 440V | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 690V | 42 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | 42 kA (100% Icu) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 42 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Release/Trip Unit) | Ekip Dip LI |
| Loại bộ bảo vệ | Điện tử (Electronic) |
| Chức năng bảo vệ | LI (Quá tải - L, Ngắn mạch tức thời - I) |
| Phiên bản thiết bị | WMP - Withdrawable Moving Part (Phần di động kiểu rút kéo) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Độ bền cơ học | 20.000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 348 mm |
| Kích thước (Cao) | 363.5 mm |
| Kích thước (Sâu) | 271 mm |
| Khối lượng tịnh | 20 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.