| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072663R1 |
| Tên sản phẩm | E6.2X 6300 Ekip Dip LSIG 3p WMP |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại máy cắt | Máy cắt không khí (ACB) - Phần động (Moving Part) |
| Số cực (Poles) | 3 |
| Dòng định mức (In) | 6300 A |
| Điện áp làm việc định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa (Icu) tại 440V | 200 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành (Ics) | 200 kA (100% Icu) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch ngắn hạn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG (Điện tử) |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có trễ), I (Ngắn mạch tức thời), G (Chạm đất) |
| Kiểu lắp đặt | WMP (Withdrawable Moving Part - Kiểu rút kéo) |
| Cấp độ biểu diễn (Performance Level) | X (Extra high breaking capacity) |
| Độ bền cơ khí | 12.000 lần đóng cắt |
| Độ bền điện | 2.000 lần đóng cắt (ở 440V) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 803 mm x 425 mm x 383 mm |
| Khối lượng tịnh (Net Weight) | 134 kg |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947-2 |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút




Chưa có đánh giá nào.