| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072662R1 |
| Mã EAN | 8015644765126 |
| Tên mô tả sản phẩm | E6.2X 6300 Ekip Dip LSI 3p WMP |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Kiểu lắp đặt | Rút kéo được - Phần di động (Withdrawable Moving Part - WMP) |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 6300 Ampe |
| Điện áp làm việc định mức (Ue) | 690 Volt xoay chiều (AC) |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 Volt |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Cấp hiệu suất ngắn mạch | X |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 415V - 440V | 150 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) tại 500V - 690V | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch thực tế định mức (Ics) | 100% khả năng cắt ngắn mạch giới hạn (Icu) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Độ bền cơ khí | 12000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 2000 chu kỳ (10 chu kỳ/giờ) |
| Chiều rộng tịnh của sản phẩm | 762 mm |
| Chiều cao tịnh của sản phẩm | 425 mm |
| Chiều sâu tịnh của sản phẩm | 383 mm |
| Khối lượng tịnh của sản phẩm | 109 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.