| Thông số kỹ thuật | Chi tiết / Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072652R1 |
| Mô tả sản phẩm | E6.2V 6300 Ekip Dip LSI 3p WMP |
| Loại thiết bị | Máy cắt không khí (ACB) Emax 2 |
| Kiểu lắp đặt | WMP (Phần động cho kiểu rút kéo - Withdrawable Moving Part) |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng định mức (In) | 6300 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Cấp độ dòng ngắn mạch (Performance Level) | V |
| Dòng cắt ngắn mạch cực hạn định mức (Icu) tại 415V AC | 150 kA |
| Dòng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) tại 415V AC | 150 kA |
| Dòng chịu đựng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có thời gian trễ), I (Ngắn mạch tức thời) |
| Độ bền cơ khí | 12000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 2000 chu kỳ (10 chu kỳ/giờ) |
| Chiều rộng sản phẩm | 803 mm |
| Chiều cao sản phẩm | 425 mm |
| Chiều sâu sản phẩm | 383 mm |
| Trọng lượng tịnh | 121 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.