| Thông số kỹ thuật | Giá trị / Mô tả |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072651R1 |
| Tên sản phẩm (Catalog Description) | E6.2V 6300 Ekip Dip LSIG 3p F HR |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker - ACB) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 6300 Ampe |
| Điện áp làm việc định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hertz |
| Cấp độ dòng ngắn mạch (Performance Level) | V |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 415V AC | 150 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) tại 440V AC | 150 kiloAmpe |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc (Ics) tại 415V AC | 150 kiloAmpe |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong 1 giây (Icw) | 100 kiloAmpe |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | L (Quá tải), S (Ngắn mạch có thời gian trễ), I (Ngắn mạch tức thời), G (Chạm đất) |
| Kiểu lắp đặt | Cố định (Fixed) |
| Kiểu đấu nối cực sau | Nằm ngang phía sau (Rear flat Horizontal) |
| Độ bền cơ khí | 12000 chu kỳ |
| Độ bền điện | 2000 chu kỳ |
| Kích thước (Rộng) | 762 mm |
| Kích thước (Cao) | 371 mm |
| Kích thước (Sâu) | 270 mm |
| Khối lượng tịnh | 109 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.