| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072642R1 |
| Tên sản phẩm | ABB E6.2H 6300 Ekip Dip LSI 3p WMP |
| Mô tả ngắn | Máy cắt không khí Emax2, khung E6.2, dòng cắt H, 6300A, bộ bảo vệ Ekip Dip LSI, 3 cực, loại di động (phần động) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Dòng diện định mức (In) | 6300 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 3 cực |
| Cấp độ hiệu suất (Dòng cắt ngắn mạch) | H |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 220-440 V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 500-525 V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch tối đa định mức (Icu) tại 690 V AC | 100 kA |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) | 100 kA (tại tất cả các mức điện áp nêu trên) |
| Dòng ngắn mạch chịu đựng trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Phiên bản thiết bị | WMP - Withdrawable Moving Part (Phần động của máy cắt loại kéo ra) |
| Độ bền cơ khí | 12000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 2000 chu kỳ (10 chu kỳ/giờ) |
| Khối lượng tịnh | 106 kg |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 765 mm x 425 mm x 383 mm (Kích thước đóng gói) |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.