| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072622R1 |
| Tên thương mại | E6.2V 5000 Ekip Dip LSI 3p WMP |
| Mô tả sản phẩm | Máy cắt không khí Emax 2, khung E6.2, khả năng cắt V, dòng định mức 5000A, rơ le điện tử Ekip Dip LSI, 3 cực, kiểu rút kéo (phần di động) |
| Dòng sản phẩm | Emax 2 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Số cực | 3 Cực |
| Dòng điện định mức (In) | 5000 A |
| Điện áp làm việc định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) | 100 kA (tại điện áp 415 V) 100 kA (tại điện áp 440 V) 100 kA (tại điện áp 690 V) |
| Khả năng cắt ngắn mạch làm việc định mức (Ics) | 100 kA (tại điện áp 415 V) 100 kA (tại điện áp 440 V) 100 kA (tại điện áp 690 V) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong thời gian 1 giây) |
| Cấp độ hiệu suất ngắn mạch | V (Very High - Rất cao) |
| Bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Bảo vệ quá tải, Bảo vệ ngắn mạch có thời gian trễ, Bảo vệ ngắn mạch tức thời) |
| Phiên bản thiết bị | Phần di động của máy cắt kiểu rút kéo (Withdrawable Moving Part - WMP) |
| Độ bền cơ học | 12000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 3000 chu kỳ (tại 440 V, 10 chu kỳ/giờ) |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 803 mm x 425 mm x 383 mm |
| Khối lượng tịnh | 134 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.