| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072621R1 |
| Mô tả sản phẩm | E6.2V 5000 Ekip Dip LSIG 3p WMP (Phần di động) |
| Dòng sản phẩm | SACE Emax 2 |
| Tiêu chuẩn | IEC |
| Số cực (Number of Poles) | 3 |
| Dòng điện định mức ($I_n$) | 5000 A |
| Điện áp định mức ($U_e$) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức ($U_i$) | 1000 V |
| Khả năng chịu xung điện áp định mức ($U_{imp}$) | 12 kV |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Mức hiệu năng ngắn mạch | V |
| Khả năng cắt ngắn mạch cực đại định mức ($I_{cu}$) | 150 kA (tại 415 V AC) 100 kA (tại 690 V AC) |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức ($I_{cs}$) | 150 kA (tại 415 V AC) 100 kA (tại 690 V AC) |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn ($I_{cw}$) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Bộ bảo vệ (Release / Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có trễ, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Độ bền cơ học | 12000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 3000 chu kỳ (tại 440V) 2000 chu kỳ (tại 690V) |
| Phiên bản thiết bị | W (Withdrawable - Loại ngăn kéo/Di động) |
| Khối lượng tịnh | 110 kg |
| Kích thước (Rộng x Cao x Sâu) | 803 mm x 425 mm x 383 mm |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.