| Thông số kỹ thuật | Giá trị chi tiết |
|---|---|
| Mã sản phẩm (Product ID) | 1SDA072603R1 |
| Tên sản phẩm mở rộng | E6.2X 4000 Ekip Dip LSIG 3p WMP |
| Mô tả sản phẩm | Máy cắt không khí SACE Emax 2, khung E6.2, khả năng cắt ngắn mạch dòng X, dòng định mức 4000A, rơ le điện tử Ekip Dip LSIG, 3 cực, kiểu kéo rút (phần động) |
| Mã EAN | 8015644764537 |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Điện áp định mức (Ur) | 690 V |
| Điện áp vận hành định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V AC |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Dòng điện định mức (In) | 4000 A |
| Dòng cắt ngắn mạch thực tế (Ics) | 150 kA tại 220...440 V AC 100 kA tại 690 V AC |
| Dòng cắt ngắn mạch tới hạn (Icu) | 150 kA tại 415 V AC 150 kA tại 440 V AC 130 kA tại 500 V AC 100 kA tại 525 V AC 100 kA tại 690 V AC |
| Dòng chịu đựng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA (trong 1 giây) |
| Loại rơ le bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSIG |
| Chức năng bảo vệ | LSIG (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian, Ngắn mạch tức thời, Chạm đất) |
| Loại dòng điện | AC (Xoay chiều) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Số cực | 3 cực |
| Phiên bản thiết bị | Withdrawable (Kiểu kéo rút - Phần động) |
| Độ bền cơ khí | 12,000 chu kỳ (60 chu kỳ/giờ) |
| Độ bền điện | 4,000 chu kỳ (10 chu kỳ/giờ) |
| Mức hiệu suất ngắn mạch | X (Hiệu suất cao) |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Khối lượng tịnh | 113 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.