| Thông số kỹ thuật | Giá trị |
|---|---|
| Mã sản phẩm (ID) | 1SDA072602R1 |
| Mô tả sản phẩm | E6.2X 4000 Ekip Dip LSI 3p WMP |
| Dòng sản phẩm chính | SACE Emax 2 |
| Loại sản phẩm | Máy cắt không khí (Air Circuit Breaker) |
| Tiêu chuẩn áp dụng | IEC 60947 |
| Số cực | 3 cực |
| Dòng điện định mức (In) | 4000 A |
| Điện áp hoạt động định mức (Ue) | 690 V AC |
| Điện áp cách điện định mức (Ui) | 1000 V (theo tiêu chuẩn IEC 60947-2) |
| Điện áp chịu xung định mức (Uimp) | 12 kV |
| Khả năng cắt ngắn mạch giới hạn định mức (Icu) |
150 kA tại 220...240 V AC 150 kA tại 380...415 V AC 150 kA tại 440 V AC 130 kA tại 500 V AC 100 kA tại 525 V AC 100 kA tại 690 V AC |
| Khả năng cắt ngắn mạch vận hành định mức (Ics) |
150 kA tại 220...240 V AC 150 kA tại 380...415 V AC 150 kA tại 440 V AC 130 kA tại 500 V AC 100 kA tại 525 V AC 100 kA tại 690 V AC |
| Khả năng chịu dòng ngắn mạch trong thời gian ngắn (Icw) | 100 kA trong 1 giây |
| Mã cấp độ hiệu suất cắt ngắn mạch | X (Cấp độ rất cao) |
| Loại bộ bảo vệ (Trip Unit) | Ekip Dip LSI |
| Chức năng bảo vệ | LSI (Quá tải, Ngắn mạch có thời gian trễ, Ngắn mạch tức thời) |
| Loại dòng điện | Xoay chiều (AC) |
| Tần số định mức | 50 / 60 Hz |
| Phiên bản thiết bị | Phần di động của máy cắt rút kéo được (Withdrawable Moving Part - WMP) |
| Độ bền cơ khí | 12000 chu kỳ (60 chu kỳ mỗi giờ) |
| Độ bền điện | 4000 chu kỳ (tại 440 V AC) |
| Kích thước khung | E6.2 |
| Khối lượng tịnh | 113 kg |
Vui lòng để lại số điện thoại, chúng tôi sẽ gọi lại sau 5 phút



Chưa có đánh giá nào.